ผ่านเกณฑ์ 32 ตัว · อยู่ในระยะ 2 จำนวน 32 ตัว · แสดง 25 อันดับแรก เรียงตามระยะห่างจากเส้นค่าเฉลี่ย 30 สัปดาห์32 passed · 32 in Stage 2 · showing the first 25, ordered by distance from the 30-week MA
| หุ้นSymbol | RS | ห่างจากเส้น 30 สัปดาห์Distance from 30-week MA | ระยะ (Weinstein)Stage (Weinstein) | อยู่ในระยะ 2 มากี่สัปดาห์Weeks in Stage 2 | ความผันผวน ATRATR |
|---|---|---|---|---|---|
| TVO↗ | 75 | 8.1% | 2 | 42 | 2.0% |
| BAY↗ | 74 | 11.9% | 2 | 50 | 3.0% |
| SCGP↗ | 82 | 14.0% | 2 | 39 | 3.3% |
| IVL↗ | 74 | 15.2% | 2 | 26 | 3.4% |
| CENTEL↗ | 71 | 17.6% | 2 | 17 | 2.8% |
| AWC↗ | 76 | 18.3% | 2 | 18 | 3.2% |
| BGRIM↗ | 71 | 18.9% | 2 | 15 | 3.4% |
| LOXLEY↗ | 75 | 19.6% | 2 | 12 | 4.0% |
| COM7↗ | 77 | 20.2% | 2 | 18 | 2.9% |
| ITD↗ | 85 | 23.4% | 2 | 18 | 6.3% |
| STA↗ | 85 | 23.6% | 2 | 37 | 3.2% |
| RCL↗ | 84 | 25.7% | 2 | 30 | 3.7% |
| EPG↗ | 90 | 25.9% | 2 | 21 | 3.2% |
| CCET↗ | 89 | 26.9% | 2 | 21 | 3.6% |
| SGC↗ | 86 | 27.1% | 2 | 19 | 3.7% |
| SPCG↗ | 81 | 27.6% | 2 | 6 | 4.4% |
| INSET↗ | 95 | 28.3% | 2 | 40 | 3.1% |
| NEO↗ | 76 | 30.3% | 2 | 15 | 3.0% |
| CRC↗ | 84 | 32.4% | 2 | 16 | 3.5% |
| SINGER↗ | 91 | 34.3% | 2 | 19 | 3.9% |
| BBGI↗ | 94 | 34.5% | 2 | 31 | 3.4% |
| IRPC↗ | 96 | 36.1% | 2 | 56 | 4.3% |
| TOP↗ | 92 | 36.5% | 2 | 62 | 3.6% |
| HANA↗ | 96 | 38.1% | 2 | 28 | 3.9% |
| PTTGC↗ | 93 | 38.6% | 2 | 38 | 2.9% |
ผ่านเกณฑ์ 322 ตัว · อยู่ในระยะ 2 จำนวน 320 ตัว · แสดง 25 อันดับแรก เรียงตามระยะห่างจากเส้นค่าเฉลี่ย 30 สัปดาห์322 passed · 320 in Stage 2 · showing the first 25, ordered by distance from the 30-week MA
| หุ้นSymbol | RS | ห่างจากเส้น 30 สัปดาห์Distance from 30-week MA | ระยะ (Weinstein)Stage (Weinstein) | อยู่ในระยะ 2 มากี่สัปดาห์Weeks in Stage 2 | ความผันผวน ATRATR |
|---|---|---|---|---|---|
| DIOD↗ | 92 | -0.3% | 2 | 51 | 5.1% |
| INGM↗ | 78 | 0.4% | 2 | 31 | 3.4% |
| SLAB↗ | 83 | 2.3% | 2 | 35 | 0.5% |
| EZPW↗ | 80 | 2.7% | 2 | 140 | 3.6% |
| CGNX↗ | 85 | 2.7% | 2 | 60 | 3.8% |
| PLXS↗ | 85 | 2.9% | 2 | 53 | 2.9% |
| GRDN↗ | 80 | 3.8% | 2 | 59 | 3.9% |
| DVN↗ | 77 | 3.9% | 2 | 47 | 2.9% |
| BHE↗ | 89 | 4.4% | 2 | 49 | 3.4% |
| TXN↗ | 86 | 4.4% | 2 | 25 | 2.9% |
| BATRK↗ | 76 | 4.5% | 2 | 25 | 2.3% |
| ONTO↗ | 88 | 4.6% | 2 | 49 | 5.2% |
| SHO↗ | 71 | 4.7% | 2 | 22 | 1.8% |
| CLH↗ | 71 | 4.7% | 2 | 42 | 2.0% |
| GSAT↗ | 75 | 4.7% | 2 | 57 | 0.8% |
| E↗ | 78 | 4.8% | 2 | 68 | 1.9% |
| OXY↗ | 79 | 4.8% | 2 | 33 | 2.6% |
| ETN↗ | 77 | 5.2% | 2 | 26 | 3.3% |
| SANM↗ | 90 | 5.3% | 2 | 83 | 4.8% |
| ACHC↗ | 87 | 6.1% | 2 | 30 | 4.1% |
| EOG↗ | 75 | 6.1% | 2 | 31 | 2.4% |
| RNR↗ | 70 | 6.1% | 2 | 78 | 2.0% |
| SPNT↗ | 74 | 6.2% | 2 | 34 | 2.4% |
| ADI↗ | 83 | 6.2% | 2 | 67 | 2.7% |
| BP↗ | 72 | 6.2% | 2 | 49 | 2.4% |
ผ่านเกณฑ์ 2 ตัว · อยู่ในระยะ 2 จำนวน 2 ตัว · แสดง 2 อันดับแรก เรียงตามระยะห่างจากเส้นค่าเฉลี่ย 30 สัปดาห์2 passed · 2 in Stage 2 · showing the first 2, ordered by distance from the 30-week MA
| หุ้นSymbol | RS | ห่างจากเส้น 30 สัปดาห์Distance from 30-week MA | ระยะ (Weinstein)Stage (Weinstein) | อยู่ในระยะ 2 มากี่สัปดาห์Weeks in Stage 2 | ความผันผวน ATRATR |
|---|---|---|---|---|---|
| 135A.T | 91 | 26.8% | 2 | 25 | 5.0% |
| 1518.T | 91 | 30.4% | 2 | 71 | 1.8% |
ผ่านเกณฑ์ 42 ตัว · อยู่ในระยะ 2 จำนวน 41 ตัว · แสดง 25 อันดับแรก เรียงตามระยะห่างจากเส้นค่าเฉลี่ย 30 สัปดาห์42 passed · 41 in Stage 2 · showing the first 25, ordered by distance from the 30-week MA
| หุ้นSymbol | RS | ห่างจากเส้น 30 สัปดาห์Distance from 30-week MA | ระยะ (Weinstein)Stage (Weinstein) | อยู่ในระยะ 2 มากี่สัปดาห์Weeks in Stage 2 | ความผันผวน ATRATR |
|---|---|---|---|---|---|
| 1088.HK | 80 | 2.3% | 2 | 62 | 2.5% |
| 1038.HK | 82 | 5.5% | 2 | 0 | 1.8% |
| 3866.HK | 87 | 8.6% | 2 | 22 | 2.8% |
| 1398.HK | 87 | 10.0% | 2 | 137 | 2.1% |
| 0087.HK | 89 | 10.7% | 2 | 83 | 2.4% |
| 0270.HK | 87 | 10.9% | 2 | 106 | 1.9% |
| 3306.HK | 86 | 11.1% | 2 | 6 | 3.1% |
| 1288.HK | 87 | 11.4% | 2 | 9 | 2.4% |
| 0939.HK | 88 | 12.0% | 2 | 28 | 2.1% |
| 0293.HK | 87 | 12.2% | 2 | 97 | 2.1% |
| 0998.HK | 88 | 12.5% | 2 | 9 | 2.1% |
| 1919.HK | 88 | 12.5% | 2 | 11 | 2.8% |
| 2388.HK | 91 | 12.9% | 2 | 127 | 2.1% |
| 3328.HK | 88 | 13.8% | 2 | 10 | 2.0% |
| 0019.HK | 92 | 14.2% | 2 | 36 | 2.5% |
| 2356.HK | 92 | 14.2% | 2 | 130 | 2.9% |
| 0133.HK | 93 | 15.4% | 2 | 24 | 4.3% |
| 1070.HK | 93 | 15.5% | 2 | 87 | 3.6% |
| 2888.HK | 91 | 15.7% | 2 | 123 | 2.3% |
| 3988.HK | 91 | 16.2% | 2 | 28 | 2.0% |
| 1997.HK | 92 | 20.0% | 2 | 8 | 2.6% |
| 2343.HK | 94 | 20.9% | 2 | 66 | 3.8% |
| 2315.HK | 96 | 23.0% | 2 | 85 | 6.9% |
| 0400.HK | 92 | 28.2% | 2 | 3 | 5.5% |
| 1308.HK | 95 | 31.5% | 2 | 73 | 3.0% |
ผ่านเกณฑ์ 5 ตัว · อยู่ในระยะ 2 จำนวน 5 ตัว · แสดง 5 อันดับแรก เรียงตามระยะห่างจากเส้นค่าเฉลี่ย 30 สัปดาห์5 passed · 5 in Stage 2 · showing the first 5, ordered by distance from the 30-week MA
| หุ้นSymbol | RS | ห่างจากเส้น 30 สัปดาห์Distance from 30-week MA | ระยะ (Weinstein)Stage (Weinstein) | อยู่ในระยะ 2 มากี่สัปดาห์Weeks in Stage 2 | ความผันผวน ATRATR |
|---|---|---|---|---|---|
| HBND.SI | 88 | 14.9% | 2 | 28 | 2.4% |
| 558.SI | 96 | 16.4% | 2 | 73 | 3.9% |
| BS6.SI | 93 | 23.1% | 2 | 57 | 2.6% |
| 42C.SI | 99 | 29.6% | 2 | 54 | 6.0% |
| PCT.SI | 97 | 45.8% | 2 | 39 | 3.9% |